เลขาธิการ ก.ค.ศ. ตรวจหน่วยเลือก
ตั้งคณะกรรมการผู้แทนข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ในก.ค.ศ.
![1](/images/เลอกตง_270257/1.JPG)
นางศิริพร กิจเกื้อกูล เลขาธิการ ก.ค.ศ. เดินทางไปตรวจหน่วยเลือกตั้งคณะกรรมการผู้แทนข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ในก.ค.ศ. วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2557 ณ จังหวัดชลบุรี ซึ่งการเลือกตั้งฯ ได้เสร็จสิ้นเป็นที่เรียบร้อยแล้วเมื่อเวลา 16.00 น. ทั้งนี้ ในเขตพื้นที่อื่นๆ ได้มอบหมายให้ผู้ทรงคุณวุฒิและเจ้าหน้าที่จากสำนักงาน ก.ค.ศ.เดินทางไปสังเกตการณ์อีกทางหนึ่ง.
![2](/images/เลอกตง_270257/2.JPG)
![3](/images/เลอกตง_270257/3.JPG)
![4](/images/เลอกตง_270257/4.JPG)
![5](/images/เลอกตง_270257/5.JPG)
![6](/images/เลอกตง_270257/6.JPG)
![7](/images/เลอกตง_270257/7.JPG)
![8](/images/เลอกตง_270257/8.JPG)
![9](/images/เลอกตง_270257/9.JPG)
![10](/images/เลอกตง_270257/10.JPG)
![11](/images/เลอกตง_270257/11.JPG)
![12](/images/เลอกตง_270257/12.JPG)
![13](/images/เลอกตง_270257/13.JPG)
![14](/images/เลอกตง_270257/14.JPG)
![15](/images/เลอกตง_270257/15.JPG)
![16](/images/เลอกตง_270257/16.JPG)
![17](/images/เลอกตง_270257/17.JPG)
![18](/images/เลอกตง_270257/18.JPG)
![19](/images/เลอกตง_270257/19.JPG)
วุฒิชัย จันทร์ต๊ะ ภาพ
จุฑามาศ ธนนราพงศ์ ข่าว